สำนักงานสัตวแพทยสภา  
   

ตรวจสอบรายชื่อผู้ลงทะเบียนเข้าร่วมงานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2563 สัตวแพทยสภา

 กดปุ่ม Ctrl ตามด้วย F จากแป้นพิมพ์ แล้วทำการพิมพ์ชื่อที่ท่านต้องการตรวจสอบ

ดาวน์โหลดวิธีการใช้โปรแกรม ZOOM .pdf
ดาวโหลดโปรแกรม Zoom

คู่มือ zoom สพ.สภฉบับเต็ม.pdf

 

*** หากในวันประชุมสัมมนา ท่านเกิดปัญหาเรื่องระบบ เช่น ไม่สามารถเข้าชมได้ หรือเกิดติดขัดในระหว่างการรับชม
 สามารถโทรศัพท์ขอความช่วยเหลือได้ทันทีที่หมายเลข

087-189-1133 (หมอโจ้)  084-860-3700 (คุณบุ๋ม) 090-746-5186  (คุณเส้นด้าย) 

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Online
     
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
     
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
เลขใบเสร็จ
ยอดชำระ
หมายเหตุ
1 กมลชนก องอาจสิทธิกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
2 กรกช ศิริวิบูลย์ไชยกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
3 กรกช  ชัยรัชนิกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71363        500.00  
4 กรกมล หาญชัย ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71330        500.00  
5 กฤชธนัช ถาวรพานิช เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0 รอชำระเงิน500
6 กฤษณ์ก้อง ศรียันต์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70878        500.00  
7 กวีนุช เชียงสอน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
8 กังวาน ถิรธำรง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
9 กัลยกร ไตรเจริญทิพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70601        500.00  
10 กาญจนา การสมพรต เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
11 กานต์ชนก ทองไทย เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
12 กิจจาทร ชัยรัชนิกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71378        500.00  
13 กิตติพร ยุวธนากร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
14 กิรณา นรเดชานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
15 กุลภา  พลรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
16 เกริกชัย นพบุรี เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  71345     1,000.00  
17 เกรียงกมล เตไชยา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71266     1,000.00  
18 แก้วตา สัตยาประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
19 โกเมน  จันทนลัญจกร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
20 เขมพรรษ บุญโญ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
21 คชพล จาตุรันต์รัศมี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
22 จตุรงค์ ทันแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
23 จริยา  สุตานนท์ไพบูลย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71375     1,000.00  
24 จารุวรรณ บุญล้วน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
25 จิตตพร จำคำสอน เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
26 จินตนาการ  อ้วนคำ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71364     1,000.00  
27 จิรนิจ เจริญสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
28 จิรเมธ เก็บไว้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
29 จีรวัฒน์  แก้วฤาชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70650     1,000.00  
30 จุฑามาศ ขาวเมฆ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71355     1,000.00  
31 จุรีย์รัตน์ สำเร็จประสงค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
32 โฉมฉาย ไทยเจริญ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71368     1,000.00  
33 ชนะศักดิ์ จิตตวะนา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
34 ชนานันท กิจนันทการ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  รอออกใบ     1,000.00  
35 ชนิศ ลีธีระประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  71079     1,000.00  
36 ชไมพร ผ่านสำแดง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71273     1,000.00  
37 ชยธร เครือบุตรดา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
38 ชยานันท์ ลาภเจริญวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
39 ชยานิน  ใจอ่อนน้อม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71205     1,000.00  
40 ชรินทร จันทร์สวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 71351     1,000.00  
41 ชลดา ทองดี เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
42 ชัยนะรินทร์ ทับมะเริง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
43 ชาญณรงค์  หน่อแก้ว ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม - 0  
44 ชานุดา เดชธันยกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
45 ชาลินี  ศรีบุญเรือง  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  รอออกใบ     1,000.00  
46 ชินวัฒน์ เกษมมงคลชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
47 ชีวรัตน์ บุญเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
48 ชุลีกร ยิ้มเที่ยง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71400     1,000.00  
49 โชติกา จันทรเมธากุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
50 ฐิติพงศ์ แก้วธรรมานุกูล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
51 ฐิติพร กีรติมโนชญ์ พลอทนิก เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
52 ฐิติรัตฏญานภัค เยี่ยมวิไล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71398     1,000.00  
53 ฐิติรัตน์ กันธะเดช เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
54 ณัฎฐามณี  พรมใบเงิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
55 ณัฐ ทินกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
56 ณัฐกมล ช่างศรี เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71399     1,000.00  
57 ณัฐกานต์ อวัยวานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
58 ณัฐนรี แรกเรียง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71280     1,000.00  
59 ณิชาภัทร  ภูริภัสสรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
60 ดวงพร ปัญญางาม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71250        500.00  
61 ดิษยา ถาวรยิ่ง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71226        500.00  
62 ตาล สุจิตตานนท์รัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
63 ทศพล พรมประไพ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
64 ทิพย์วรรณ  ปุยสุวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
65 ธงชัย คณานุรักษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71255     1,000.00  
66 ธนา เพ็งเกษม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
67 ธนากร ชุมภูชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
68 ธนาเทพ ลีนิวา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71218     1,000.00  
69 ธนาภา อังวราวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70595        500.00  
70 ธัชกร เลิศวรรณการ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
71 ธัญวรัตน์ จิ่วตั้น เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
72 นพรัตน์ หาสุข เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  71236     1,000.00  
73 นพัฐกรณ์ ชุติดาภา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71361     1,000.00  
74 นภวรรณ  หิรัญวิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
75 นรยา ตั้งศิริทรัพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71089        500.00  
76 นรินธา สุจิตโต เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
77 นริสา พลอยแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70651     1,000.00  
78 นฤฐัถ สมศรีแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70639     1,000.00  
79 นฤมล บูรณะจุฑานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
80 นิดา สิริกอบกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70974        500.00 มีแจ้งเปลี่ยน
81 นิธิภัค สายธนภู เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71178     1,000.00  
82 นิภาภรณ์ สุธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 71322     1,000.00  
83 นิรชา แก้วพรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
84 นิรุตติ์ อัยรา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
85 นิศา เสาะสืบงาม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  71228     1,000.00  
86 นุจนันท์ เสรีประชารัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
87 เนตรนภิส วิเศษสุภมิตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
88 บัณฑิตา   อินทะพันธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71395        500.00  
89 บุญญิตา รุจทิฆัมพร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
90 บุญฑริกานต์ วิทิตกรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71051     1,000.00  
91 บุญยาพร  เฟื่องฟูสิน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
92 บุณยกร วงสกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
93 บุณิกา จุลละโพธิ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
94 บุตรี  ศิริวรางกูร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
95 เบญจพร ฤทธิสุทธิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71394     1,000.00  
96 ปฏิญญา รัตนภักดี เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71187     1,000.00  
97 ปนัดดา อภิสิทธิจรูญเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
98 ประกายกานฐ์ ทวีผลสมเกียรติ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
99 ประดิภา กุศลพัฒน์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71278     1,000.00  
100 ประเทืองจิตร บุญเพ็ง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
101 ประเสริฐ โมฬีชาติ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  71262     1,000.00 ลงมาสองรอบ
102 ปราง รอบคอบ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม รอออกใบ        500.00  
103 ปวีร์มาศ ภัทรเลิศธัญรักษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   71389     1,000.00  
104 ปัทมภัทร์ จงเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
105 ปารัชญ์ โพธิ์เนียม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
106 ปิยภัทร แสงขาว ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   71383 ,71384     1,000.00  
107 ปิยะขวัญ  เชื้อชูชาติ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71184     1,000.00  
108 ปิยาภรณ์ ผลงาม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
109 ปุณยนุช สุทธิกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ 70614     1,000.00 ติดต่อไม่ได้
110 เปรมปรีดิ์  หมู่วิเศษ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71397     1,000.00  
111 พงศกร พชรตฤณกร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71152        500.00  
112 พงศธร ซื่อพัฒนะ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71135        500.00  
113 พงศ์ศิริ เนื้อไม้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70649     1,000.00  
114 พงศ์สุกุล พานแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
115 พชรพล ขาวงาม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71382     1,000.00  
116 พรชัย อมรวิทยาเวช เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   71392     1,000.00  
117 พรชัย  ชัยฤทธิเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71185     1,000.00  
118 พรไพลิน ชลปราณี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
119 พัชรนันท์ เทพส่ง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
120 พัฒน์ธนสรณ์ ฉิมบรรเทิง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71197        500.00  
121 พัฒนลักษณ์ อินธิแสน เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
122 พัฒนา รัตนพรรณา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71371     1,000.00  
123 พิชญา  ดวงรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70772     1,000.00  
124 พิชญาดา ฉลาดการณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71117     1,000.00  
125 พิชัย อภิชาติพันธุ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71098        500.00  
126 พิชัย กิจวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
127 พิบูลย์ กิจจานุกิจ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  71146     1,000.00  
128 พิไลพร เจติยวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
129 พุฒิวัน วงศ์วิวัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70903     1,000.00  
130 แพร  พิกุลทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70717        500.00  
131 ไพโรจน์ ลีลาบูรณะศักดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
132 ไพสิฐ  เนาวศิริ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   รอออกใบ     1,000.00  
133 ภรณีย์  บัญญัติวรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71323     1,000.00  
134 ภวิกา  ลิ้มอุดมพร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
135 ภักดี วัฒนไตรภพ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
136 ภัทรพร สัมมาเมตต์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
137 ภานุวัต ชารี เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71026     1,000.00  
138 ภาวนา เชื้อศิริ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
139 ภาวินี กุลนานันท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
140 ภีรรัตน์  ภุมรินทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70597     1,000.00  
141 ภูมิฤทัย พุทไธสง เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
142 มงคล แม้นมาลัย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71233     1,000.00  
143 มงคลชัย ถือตรง เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  71338     1,000.00  
144 มณิชญา ประชุม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   71388        500.00  
145 มณีกาญจน์ สิงหรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
146 มนชนก แมลงภู่ทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71386     1,000.00  
147 มนัญญา ด่านพิทักษ์กุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
148 มาโนช ศิริพันธุ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70592     1,000.00  
149 มาริษา  ชุ่มวิจิตร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
150 มินตราพร คงเตี้ย เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71357     1,000.00  
151 มุทิตา ธรรมเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
152 เมธาวิน ไสวเกิดศิริ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71387        500.00  
153 เมวดี บัวบุญ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ 70846     1,000.00  
154 โมธี ฉิมงาม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
155 รชศักดิ์ ศรีสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   70713     1,000.00  
156 รัชดา ฉัตรศานติกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71155        500.00  
157 รัชยา วชิราชีวิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71379     1,000.00  
158 รัฐกฤษฏิ์ เปี่ยมปิ่นเศษ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
159 วรกาญจน์ บุญเหาะ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
160 วรจรรย์ เพชรสมุทร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
161 วรพงศ์ วงษ์สำราญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
162 วรพนิต สอนบ้านไผ่ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
163 วรรณรัตน์ รุประมาณ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
164 วราลี บุญรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
165 วริษา สุวรรณประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71271        500.00  
166 วสุคม ณรงค์พันธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71362        500.00  
167 วัชระ สมวงษ์อินทร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71372        500.00  
168 วัฒนศักดิ์  จำละคร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  71208     1,000.00 ลงสองรอบ
169 วันวิสาข์ ชะอุ่ม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
170 วิชญาณี ภูมิพิทักษ์กุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
171 วิภา ศรีโปดก เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
172 วิภาวี รอดปรีชา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม รอออกใบ        500.00  
173 วิมลศิริ กิติพัฒนาวุฒิ  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
174 วิลาสินี สุวรรณวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   70591     1,000.00  
175 วิไลกร หมู่โสภิญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70596     1,000.00  
176 วีรวุฒิ สมพีร์วงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
177 ศตพร เดิมยิริง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   70609        500.00  
178 ศรัญญา สันติมงคล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
179 ศรัณยา สมพีร์วงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
180 ศราวุธ ยะมา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
181 ศริญญา สามัคคี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71261     1,000.00  
182 ศศินภา เกินอาษา ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ 70603     1,000.00 ติดต่อไม่ได้
183 ศศิพล พุ่มกุมาร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  รอออกใบ     1,000.00  
184 ศศิพิมพ์  ปุรณะพรรค์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
185 ศักดา ฏิระวณิชย์กุล ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
186 ศิริเทพ สุวรรณศรี เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
187 ศิรินภา แก้วประการ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
188 ศิริพร  เหรียญทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71369     1,000.00  
189 ศุทธินี อัครชัยสกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
190 ศุภพัฒน์ ตันติคุณ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71227        500.00  
191 ศุภลักษณ์ ปราบศรีภูมิ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  70598        500.00  
192 ศุภสัณห์ กลิ่นมาลี เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   71381     1,000.00  
193 สมชาย โสมย์ไพศาลศิลป์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
194 สมภพ คุ้มทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   71373     1,000.00  
195 สมศักดิ์ วรรธนะนิตย์ ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
196 สรยา ศิริเพชร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
197 สฤณี กลันทกานนท์ ทองทรง เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
198 สวยสุดา สถิตย์เรืองศักดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
199 สันติ ประหยัดสิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  71055     1,000.00  
200 สาธวี  ภู่สาระ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71188        500.00 ติดต่อไม่ได้
201 สาริศา เวียงชนก เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
202 สาวิตรี ประสงค์พรเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
203 สิทธา ใจเอ็นดู เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
204 สิริพร ปรีชาธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
205 สิริวิชญ มุตตามระ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  รอออกใบ     1,000.00  
206 สุทธิดา พงศ์เลิศนภากร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71265     1,000.00  
207 สุพจน์ จารุสมบัติ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
208 สุพาที กิจค้า เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71100        500.00  
209 สุภัฐ ยงพิศาลภพ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
210 สุมิตร ดุรงค์พงษ์ธร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
211 สุรพงษ์ พรรณภัทราพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
212 สุรศักดิ์  เฟื่องวัฒนาพานิช เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
213 สุวพร กิตตินรเศรษฐ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71348     1,000.00  
214 สุวัชชา ฝอยหิรัญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
215 เสาวลักษณ์ พาด้วง เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
216 แสนภูมิ บุณยรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
217 หัสนี ศิริยะราช เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  รอออกใบ     1,000.00  
218 อณัศยา ใจดี เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
219 อดิศักดิ์ ไตรรัตน์วุฒิปัญญา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
220 อติกานต์ สวัสดิไชย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
221 อนิรุทธ์ วินโกเมนทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
222 อนุพงษ์ จันทรสาขา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71353     1,000.00  
223 อนุรักษ์ ติ๊บบู้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
224 อภิชาติ จิรัฐิติกาลกิจ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70654     1,000.00  
225 อภิญญา สุจิรารัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
226 อภิญญา วิจารณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
227 อภิมาน เจตบุตร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0 ติดต่อไม่ได้
228 อภิมาน เจตบุตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
229 อภิรดี ตันซู้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
230 อภิวัชร์ ปิตา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม 71153     1,000.00  
231 อภิสิทธิ์ บุตรอ่อน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม รอออกใบ        500.00  
232 อมรรัตน์ ชุณศาสตร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
233 อมรรัตน์ เจือสุข เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
234 อรวรรณ โกษียาภรณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
235 อรอุมา อมาตยกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
236 อรอุมา จรัสวงศ์ขจร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
237 อัครวัฒน์ อนันตโสภณกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
238 อังคณา คนพูดเพราะ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70703     1,000.00  
239 อังคณา ศรีเชียงสา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71366     1,000.00  
240 อัญชลี เถื่อนสุคนธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
241 อายุวัฑ กีรติมโนชญ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
242 อารยา ตั้งสุนทรธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
243 อินทิพร เพ็งรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71376        500.00  
244 เอมอร โอฬารรัตน์มณี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 3   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71359        500.00  
245 โอภาส ไชยกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม 71328     1,000.00  

 

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Online เพิ่มเติม ลงทะเบียนหลังปิดรับ
     
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
     
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
เลขใบเสร็จ
ยอดชำระ
หมายเหตุ
1 ปฏิพร  ฐาปนกุลศักดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
2 ธนาวดี  เมฆวิมล เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
3 เพ็ญนภา  มัธยมพงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
4 บุญฤทธิ์ ทองสม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  รอออกใบ 1000 แก่นเพชรโอน
5 ศุภพัฒน์ ตันติคุณ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71227             500  
6 ศศิประภา ชาลีรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม รอออกใบ             500  
7 วลัญช์ชัย จึงสำราญพงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71324          1,000  
8 จุฑามาศ เล็กลับ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  รอออกใบ 500  
9 ธวัลหทัย อภิชัยมงคลกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  รอออกใบ 500  
10 วัชรพล ปฐมสกุลวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  รอออกใบ 500  
11 ปิยวรรณ บุญเกิด ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม รอออกใบ 500  
12 มณทิรา  ยศพล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
13 ขวัญชัย  ชัยปลื้ม ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ - - ติดต่อไม่ได้
14 เจริญศรี ชัยปลื้ม ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ - - ติดต่อไม่ได้
15 สันต์ฤทัย ตันติธวัชชัยกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
16 รวิพล ศิริพิทยกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
17 บูรพาพจน์ ทิพยพรตกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
18 นภมณี ทิพยพรตกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
19 บุศย์รินทร์ พงษ์ศิลป์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
20 กาญชนก เอี่ยมอักษร เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
21 วีระเดช  โพธาคณาพงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1     รอชำระ1000บาท
22 สโรชา ทิพยธนาพัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4     รอชำระ500บาท
23 สืบวงศ์ สุขสุดประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม รอออกใบ        500.00  
24 ชุติมณฑน์  ต่อสกุลศักดิ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1     รอชำระ500บาท
25 บุญชู ปีตะวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม รอออกใบ        500.00  

 

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
     
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
     
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
เลขใบเสร็จ
ยอดชำระ
หมายเหตุ
1 กวีวุฒิ วิรียะภิวัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71054        500.00  
2 กำลัง  ชุมพลบัญชร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70877        500.00  
3 เกียรติศักดิ์ อุ่ยรุ่งโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
4 ขวัญชัย จรัสแผ้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70826        500.00  
5 คคนางค์ บูรณะอำนวย เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
6 จิราภรณ์ ศุภลักษณ์ลาวัณย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71194        500.00  
7 โชคชัย ปัญญาดิลกพงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
8 ณทยา เจริญวิศาล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70831        500.00  
9 ณัฏฐินี เจริญผล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
10 ณัฐนันท์ คำหอม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
11 ณัฐพงศ์ กองทผล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  รอออกใบ        500.00  
12 ดุสิต ถ่องแท้มุ่งเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
13 ตะวัน เอื้อความดี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  รอออกใบ     1,000.00  
14 ตันติมา สุวรรณวิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71054        500.00  
15 ถนอม ใยบัวเอี่ยม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70612        500.00  
16 ธาริณี ทับทิม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
17 ธีระวุฒิ สุวัธนะเชาว์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
18 นพวริทธิ์ สุธาศรีโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  71319     1,000.00  
19 นี ติรไพบูลย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
20 บุญธาดา สรรพสอน เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70600        500.00 แจ้งเปลี่ยน online
21 บุญมี สัญญสุจจารี เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
22 เบญจวรรณ พูลนิล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
23 ปฏิพัทธ์  เรืองวิไลทรัพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   70662     1,000.00  
24 ประวิทย์ ชุมเกษียร เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  70588     1,000.00  
25 ประวิทย์ ฤทธิ์เอี่ยม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71171     1,000.00  
26 ปัญญิศา โปติบุตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
27 พณิช ทองสุขานุรักษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71189        500.00  
28 พนิตา สุทธิแสน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  71179     1,000.00 ลงซ้ำ
29 พิทักษ์ ชัยรัตน์อาภาพันธ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70624        500.00  
30 ภคมน ฮวดบุญถึง เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4      รอตรวจสอบ
31 ภาสกร ปิยารัมย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   70646     1,000.00  
32 มัทนา เอี่ยมสินวัฒนา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  รอออกใบ     1,000.00 ลงซ้ำ
33 เยาวลักษณ์ พุทธภิรมย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
34 เรณู  สันติบรรณเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
35 ลักษณชัย ธนะวังน้อย เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70672        500.00  
36 วรา วรงค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
37 วิทวัส ทรงสุจริตกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70782        500.00  
38 ศิริรัตน์ ธนาเพิ่มพูลผล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70953     1,000.00  
39 สมชาย คุณากรสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
40 สหรัฐ ศิริอาชาวัฒนา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71097     1,000.00  
41 สักกายธาร์ม เต็มวุฒิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
42 สำราญ บรรณจิรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
43 สุธิดา ลีละตานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70781     1,000.00  
44 สุนันท์ พินิตเกียรติสกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
45 สุรพล ศิริคูณ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
46 สุรพล ศิริคูณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
47 สุรพันธ์ ช. เพ็ชญไพศิษฏ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 70959        500.00  
48 หทัยพร ไตรรัตนประพันธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  70663     1,000.00  
49 อภิรมย์ พารักษา เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
50 อรปวีณ์ สการะเศรณี เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
51 อรุษ กิจจะอรพิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  71131     1,000.00  
52 อุบล ศรีสมบูรณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
53 นัยนา  อภิชาติพันธุ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  

 

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Onsite เพิ่มเติม ลงทะเบียนหลังปิดรับของเส้นด้าย
     
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
     
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
เลขใบเสร็จ
ยอดชำระ
หมายเหตุ
1 กรณ์ธนัตถ์ สมรรถสินวณิช เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
2 นิภวิชญ์ การย์บรรจบ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
3 ณภัทร  ภัทรวัฒน์  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 รอออกใบ        500.00  
4 สุณิฎฐา  มะลิแดง เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม - 0  
5 ขวัญรัก ปรีชาสัมมกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1       1,000.00  
6 ฉวีวรรณ  วิริยะภาค ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม 71403        500.00  
7 สัมพันธ์ จ้างมีศิลป์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม     รอชำระ500บาท

 

รายชื่อกรรมการ ผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กันตพัฒน์ ภาณุพัฒน์วรางค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 
2 จุฑามาศ  จัตุชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 เจนภพ สว่างเมฆ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ ยังไม่ระบุ
4 ธีระยุทธ มหาธีรานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 เนาวรัตน์ สุธัมนาถพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม
6 บุญขวัญ วงษ์อยู่น้อย เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3
7 ปฐมาพร เอมะวิศิษฎ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 มนกานต์ อินทรกำแหง เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 วุฒิชัย กลมเกลียว เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
10 สิริศักดิ์ ชีช้าง เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 สุณี คุณากรสวัสดิ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
12 อุเทน บุญเรือง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 ชุมพล นาครินทร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
14 ลัดดา ตรงวงศา เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
15 ณรงค์ สุธัมนาถพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 เจษฎา จิวากานน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  

 

รายชื่อกรรมการ ผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กฤช  แก้วดี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 จตุพร กระจายศรี เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 จีรวรรณ   รบชนะชน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 ดรุณี  ทันตสุวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4   เข้าร่วม ชั้นที่ 4   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม
5 ทวีศักดิ์   ส่งเสริม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 นิคม  สิทธิโอ๊ด ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 บุญขวัญ วงษ์อยู่น้อย ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 ปฏิภาณ  ไชยปัญญา  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 ประวัติ  รัตนภุมมะ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3
10 ปราณี รอดเทียน เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
11 วัชรินทร์ โซ่วิจิตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
12 วิลาวัลย์ บัวหุ่ง เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 สุณี คุณากรสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
14 สุดแถว  อมาตยกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 สุพล เลื่องยศลือชากุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 สุเมธ   ทรัพย์ชูกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
17 อรวรรณ   ฟักขำ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
18 ธวัชชัย ศักดิ์ภู่อร่าม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
19 จีระ สรนุวัตร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
20 ชุมพล นาครินทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม

 

รายชื่อผู้สนับสนุน บริษัท เวทอะกริเทค จำกัด ผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 มงคล เจริญรุ่งเรือง เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
2 สถาปนา ยุทธพงษ์ธาดา เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
3 ณัฐณี เจียมวงศ์สิริกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
4 ชยาภัสร์  ขำคม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
5 สุพจน์ จารุสมบัติ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
6 จุฑาทิพย์ พิทยจำรัส เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
7 อรจิรานันท์  เพชรนก เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
8 สุทธิพร อรุโณทัย เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
9 ปฐมทอง นภาอัมพร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
10 เพ็ญประภา  ปลอดทุกข์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
11 มาฆะเพ็ญ  ทรงอาจ เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
12 พลกฤษณ์  หนูศิริ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3
13 หาญ   ศรีศักดา เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3
14 สุรพงศ์     หนูฉ้ง เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1
15 นพดล  สมตน เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
16 โกวิท  เกียรติบุญศรี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
17 ราชันย์  ใจเพียร เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
18 นิติพัฒน์ เมธากุลวิพัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4

 

รายชื่อผู้สนับสนุน บริษัท เวทอะกริเทค จำกัด  ผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 ภาคภูมิ เกียรติจานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1
2 กิตติพล  รัตนกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3

 

รายชื่อวิทยากร  ผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 มธุรวันต์ ทัฬหิกรณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 แนน ช้อยสุนิรชร ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 นิรุตติ์ สุวรรณา ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 รุ่งโรจน์   ธนาวงษ์นุเวช เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 สุวิชัย โรจนเสถียร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 คงศักดิ์  เที่ยงธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 ประวิทย์ บุตรอุดม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 อัจฉริยา ไศละสูต เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 นวพูล จำปานิล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
10 เอกสิงห์ สาเรือง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 ศิโรรัตน์ มัญญะหงษ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
12 ดำเนิน  เสาะสืบงาม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 วิทิตา แก้วประจุ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
14 กรทิพย์ กาญจนไวกูณฐ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 จิโรจ  ศศิปรียจันทร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 ธัญญาเรศ พุทธสุวรรณ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
17 วิชญ์ สัตย์ตระกูลวงศ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
18 ทศพล ธำรงสุวรรณกิจ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
19 อริย์ธัช ลิ้มศตนันท์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
20 ปริญญ์ พาณิชภักดิ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
21 ชาคริต บุตรรักษ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
22 จิตรกมล   ธนศักดิ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
23 สุขุม สนธิพันธ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
24 ปริวรรต พูลเพิ่ม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
25 เผด็จ ธรรมรักษ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
26 อลงกต บุญสูงเนิน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
27 สถิตภัค อัศวราชันย์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
28 รุ่งโรจน์ โอสถานนท์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
29 นภาพงษ์ พงษ์นภางค์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
30 น้ำผึ้ง สื่อมโนธรรม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
31 ไพฑูรย์ ศรีมนตรี ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
32 บุญญกฤช ปิ่นประสงค์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1 ไม่เข้าร่วม
33 ทักษอร ดวงอุไร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1
34 เบญจพล หล่อสัญญาลักษณ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1
35 อารีย์ ไหลกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม
36 สุวิชา เกษมสุวรรณ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม
37 ปานเทพ  รัตนากร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3
38 พันพิชา สัตถาสาธุชนะ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม
39 เสลภูมิ ไพเราะ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม
40 เจษฎา รุ้งภู่ประดิษฐ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4
41 ธาเนศ อนุศักดิ์เสถียร ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4

 

update 041063

-------------------------------------------------------- 

Zoom บนมือถือ

 

 Zoom บนเครื่องคอมฯ

 

กำหนดการล่าสุด