สำนักงานสัตวแพทยสภา  
   

ขอเชิญเข้าร่วมงานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2563 สัตวแพทยสภา 

 

คลิกลงทะเบียนออนไลน์สำหรับผู้มี Gmail                 
ดาวน์โหลดใบลงทะเบียน แจ้งผ่านระบบอีเมล์.doc
ดาวโหลดกำหนดการ
ดาวน์โหลดใบชำระเงิน วันที่ 6 ต.ค. 63
ดาวน์โหลดใบชำระเงิน วันที่ 7 ต.ค. 63
ดาวน์โหลดใบชำระเงิน วันที่ 6และ7 ต.ค. 63

 

หมายเหตุ: สงวนสิทธิเปลี่ยนแปลงการลงทะเบียนทุกกรณี และไม่คืนเงินทุกกรณี หากไม่สามารถลงทะเบียนผ่านหน้าออนไลน์ได้ สามารถขอความช่วยเหลือได้ที่ อีเมล์ This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. ผู้ประสานคุณจินตนา 02-0170700-08 ต่อ 212 
ดาวน์โหลด: ใบลงทะเบียน แจ้งผ่านระบบอีเมล์.doc กรุณาระบุวันและเลือกห้องประชุมให้ครบถ้วน เพื่อความรวดเร็วค่ะ

 

 



 

 

 

 

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กฤษณ์ก้อง ศรียันต์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 กัลยกร ไตรเจริญทิพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
3 กิรณา นรเดชานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 กุลภา  พลรัตน์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 แก้วตา สัตยาประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 โกเมน  จันทนลัญจกร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 คชพล จาตุรันต์รัศมี เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 จีรวัฒน์  แก้วฤาชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
9 ชนิศ ลีธีระประเสริฐ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3
10 ชยธร เครือบุตรดา เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 ชาญณรงค์  หน่อแก้ว ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม
12 ชีวรัตน์ บุญเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 ฐิติพงศ์ แก้วธรรมานุกูล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
14 ฐิติรัตน์ กันธะเดช เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 ณัฎฐามณี  พรมใบเงิน เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 ธนา เพ็งเกษม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
17 ธนาภา อังวราวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4
18 ธัชกร เลิศวรรณการ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
19 ธีระยุทธ มหาธีรานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
20 นภวรรณ  หิรัญวิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
21 นริสา พลอยแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
22 นฤฐัถ สมศรีแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
23 นิดา สิริกอบกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
24 นิรชา แก้วพรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
25 บุญฑริกานต์ วิทิตกรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
26 บุณิกา จุลละโพธิ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
27 ประกายกานฐ์ ทวีผลสมเกียรติ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
28 ปุณยนุช สุทธิกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ
29 พงศ์ศิริ เนื้อไม้ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
30 พงศ์สุกุล พานแก้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
31 พรไพลิน ชลปราณี เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
32 พิชญา  ดวงรัตน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
33 พุฒิวัน วงศ์วิวัฒน์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
34 แพร  พิกุลทอง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
35 ภานุวัต ชารี เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
36 ภาวนา เชื้อศิริ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
37 ภีรรัตน์  ภุมรินทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4
38 มณีกาญจน์ สิงหรัตน์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
39 มาโนช ศิริพันธุ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
40 มาริษา  ชุ่มวิจิตร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
41 เมวดี บัวบุญ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ
42 รชศักดิ์ ศรีสวัสดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
43 วรจรรย์ เพชรสมุทร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
44 วรพงศ์ วงษ์สำราญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
45 วิชญาณี ภูมิพิทักษ์กุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
46 วิภา ศรีโปดก เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
47 วิลาสินี สุวรรณวงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
48 วิไลกร หมู่โสภิญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
49 วีรวุฒิ สมพีร์วงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
50 ศตพร เดิมยิริง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1 
51 ศรัญญา สันติมงคล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
52 ศรัณยา สมพีร์วงศ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
53 ศราวุธ ยะมา เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
54 ศศินภา เกินอาษา ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ ไม่ระบุ
55 ศิรินภา แก้วประการ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
56 ศุภลักษณ์ ปราบศรีภูมิ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3
57 สมชาย โสมย์ไพศาลศิลป์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
58 สรยา ศิริเพชร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
59 สวยสุดา สถิตย์เรืองศักดิ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
60 สันติ ประหยัดสิน ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
61 สิริพร ปรีชาธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
62 สุพจน์ จารุสมบัติ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
63 สุภัฐ ยงพิศาลภพ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
64 สุมิตร ดุรงค์พงษ์ธร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
65 สุรพงษ์ พรรณภัทราพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
66 อนิรุทธ์ วินโกเมนทร์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
67 อภิชาติ จิรัฐิติกาลกิจ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
68 อรอุมา อมาตยกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
69 อัครวัฒน์ อนันตโสภณกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
70 อังคณา คนพูดเพราะ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
71 อัญชลี เถื่อนสุคนธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
72 อายุวัฑ กีรติมโนชญ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
73 อารยา ตั้งสุนทรธรรม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
                 

 

รายชื่อผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กวีวุฒิ วิรียะภิวัฒน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
2 กำลัง  ชุมพลบัญชร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 เกียรติศักดิ์ อุ่ยรุ่งโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 ขวัญชัย จรัสแผ้ว เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 คคนางค์ บูรณะอำนวย เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
6 ณทยา เจริญวิศาล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
7 ณัฏฐินี เจริญผล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
8 ดุสิต ถ่องแท้มุ่งเจริญ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
9 ตันติมา สุวรรณวิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
10 ถนอม ใยบัวเอี่ยม เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
11 ธาริณี ทับทิม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
12 นี ติรไพบูลย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
13 บุญธาดา สรรพสอน เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
14 บุญมี สัญญสุจจารี เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
15 เบญจวรรณ พูลนิล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
16 ปฏิพัทธ์  เรืองวิไลทรัพย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
17 ประเทืองจิตร บุญเพ็ง ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
18 ประวิทย์ ชุมเกษียร เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 3 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3
19 ปัญญิศา โปติบุตร เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
20 พิทักษ์ ชัยรัตน์อาภาพันธ์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
21 ภคมน ฮวดบุญถึง เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
22 ภาสกร ปิยารัมย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1  
23 เยาวลักษณ์ พุทธภิรมย์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
24 เรณู  สันติบรรณเลิศ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
25 ลักษณชัย ธนะวังน้อย เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
26 วรา วรงค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
27 วิทวัส ทรงสุจริตกุล ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 3 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
28 ศิริรัตน์ ธนาเพิ่มพูลผล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
29 สักกายธาร์ม เต็มวุฒิโรจน์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
30 สำราญ บรรณจิรกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
31 สุธิดา ลีละตานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
32 สุนันท์ พินิตเกียรติสกุล เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
33 สุรพันธ์ ช. เพ็ชญไพศิษฏ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
34 หทัยพร ไตรรัตนประพันธ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4
35 อภิรมย์ พารักษา เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
36 อุบล ศรีสมบูรณ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
                 

 

รายชื่อกรรมการ ผู้เข้าร่วมประชุม Online
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 กันตพัฒน์ ภาณุพัฒน์วรางค์ เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม
2 บุญขวัญ วงษ์อยู่น้อย เข้าร่วม ชั้นที่ 4  เข้าร่วม ชั้นที่ 4  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 3
3 ธีระยุทธ มหาธีรานนท์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 จุฑามาศ  จัตุชัย เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
5 เนาวรัตน์ สุธัมนาถพงษ์ เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม
                 
รายชื่อรายชื่อกรรมการ ผู้เข้าร่วมประชุม Onsite
ลำดับ
ชื่อ 
นามสกุล 
วันที่ 5 ตุลาคม 63 
วันที่ 6 ตุลาคม 63
วันที่ 7 ตุลาคม 63
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
ช่วงเช้า
ช่วงบ่าย
1 ดรุณี  ทันตสุวรรณ เข้าร่วม ชั้นที่ 4   เข้าร่วม ชั้นที่ 4   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม
2 บุญขวัญ วงษ์อยู่น้อย ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1   เข้าร่วม ชั้นที่ 1   ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
3 จิโรจ ศศิปรียจันทร์ ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม เข้าร่วม ชั้นที่ 1  เข้าร่วม ชั้นที่ 1  ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม
4 สุพล เลื่องยศลือชากุล เข้าร่วม ชั้นที่ 4 เข้าร่วม ชั้นที่ 4 ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม ไม่เข้าร่วม

  update 230963